Utamu wa shemeji xxx

Tuendelee na sasha wetu, Niliendelea kukuna kipele cha Sasha mpaka akawa hoi alikuwa anahema kama mbwa ya kishenzi inayosikia njaa kupiga kelele alikuwa hawezi aliishia kuasama tu, Nilizidi kusugua G spoti huku nikinyonya chuchu zake hapa mtoto wa kike alishindwa kuvumilia kabisa akajikuta anapayuka kwa mlio mkali, "Ax!!!!!

Haaaapoooo axxxx!!!!! Ohhuuuu aaaahhhh!!!!. Alitupia goool nyavuni kutokana na kushangilia sanaa zainabu alishituka akatoka kitandani akaenda kuwasha taaa kabla hajaikaribia nikatoka uvunguni nikajilaza chini pembeni ya kitanda ili kuziba asione uvunguni, Aliwasha taa kisha akaangalia akaona nimelala chini ila alishangaa kuona pensi yangu imelowa kwenye goti mimi nilikuwa sijaona kumbe wakati Sasha anafunga goli mashabiki walinirukia kwenye paja, alinifuata akashika kwenye goti, "haaa hiki ni nini Izzochapa?

Kichwa kiliuma nimjibu nini hapooo, "Izzochapa nakuuliza hiki ni nini???. Niliwaza kumjibu kwani mwanamume ni mwanamume tu atabaki kukojoa amesimama, na mwanamke atabaki kuwa mwanamke ataendelea kukojoa huku amechuchumaa kwa hiyo liwalo na liwe jibu lazima nimpe kama ifuatavyooo We jana si tumefanya mapenzi? Utazani tupo kwenye gwaride, "Haya bwana kama huridhiki, Alipanda kitandani akalala nilipoona amelala nikatoka nikaenda kuoga nilipotoka nikapanda kitandani nikamuangalia zainabu nikagundua amesinzia nikampa ishara Sasha ili atoke na kweli alitoka akafanikiwa kuondoka kwenda chumbani kwake, Hatimae palikucha zainabu akatoka akaenda kuoga na mimi nikatoka nikaenda sebureni kujiandaa na kuondoka, Zainabu baada ya kujiandaa alitoka na kwenda zake wala hatukusemeshana chochote nilijiuliza nini kimembadilisha nilikosa jibu nikamuacha aishi alivyoamuwa yeye, Nilimwita dada wa kazi, "Dada jiandae tunatoka wote, "Sawa, Nilienda bafuni kuoga baada ya kuoga na kujiandaa nilitoka nikakaa sebureni kusubili kunywa chai, Sasha alitoka akanikuta kwenye sofa nimekaa, "Za asubuhi shemeji?.

Alinisalimia huku akiwa na vijiaibu aibu, "Nzuri za kwako? Baada dk2 alikuja akakaa mezani kunywa chai, Tulikunywa chai ila Sasha alikuwa chumbani nazani alikuwa akijutia mambo yaliyofanyika jana, Baada ya kunywa chai nilimuita, "Sasha Ila ungemuacha tu, "Hapana haya mateso ya humu yametosha, "Shemejiii Aliniuliza huku akitokwa na machozi, "Basi viky usilie basi nyamaza banaa Tuliachana nikarudi ndani nikakaa kidogo sebureni baada ya mda mchache nikaenda kulala chumbani, Niliamka mchana nikala baada ya kula nikaenda misele saa moja jioni ilipotimu nikaenda raty hotel nikakutana na viky tukachukua chumba tulipofika chumbani cha kwanza tulikumbatiana nikamlaza kitandani nikampiga kifo cha mende bao moja tukaenda kuoga tiliporudi tukaanza mazungumzo ya hapa na pale mpaka mida hiyo ilikuwa saa nne usiku, "Izzochapa kuna kitu nataka nikueleze, "Kitu gani?

Share to:. Post a Comment ijonkzmkrdezign. Subscribe to: Post Comments Atom.Utamu wa Humu.

utamu wa shemeji xxx

Popular Tags Blog Archives. Picha za msichana zavuja mtandaoni kisa ni tabia yake ya kubadilisha wamaume kama nguo, ndipo jamaa akaamua kumpiga picha na Kuna maneno mengi sana yanazungumzwa kila kukicha kuh Imezuka tabia ya wanaume wengi kupenda sana wanawake wenye Kutokana na Uchunguzi uliofanywana mtandao mmoja huko Kenya, umeeleza kuwa Kenya ni moja ya nchi yenye wanawake wazuri sana Leaked picture of Jessica a well known business lady aged She lives in in one of the highly guarded uptown Posh Estate.

Jinsi Ya Kujipanga Mwanamke alale kitandani uso ukiangalia chini makalio yaangalie j Fundi simu azua balaa baada ya kusambaza picha hizi maana hii sasa imekuwa official kwamba wasichana wengi sasa wa generation hii wa Jamaa anusurika Kunyofolewa Jicho baada ya kufuman Mume wa Flora Mbasha akamatwa na kupandishwa kizim Hali ni mbaya Kenya: Al- Shabaab wameua watu wengi Aachwa na mkewe baada ya madaktari kuupunguza uume Tajiri adaiwa kumbaka mtumishi wake house girl m Mwanaume aharibu mali zote za mpenzi wake baada ya Tabora: Walimu walala sakafuni kwa siku 4 kufu Kutana na Dawa ya Habbat Soda yenye uwezo wa kutib Muigizaji mrembo wa Ghana aahidi kumpiga busu mfun Simulizi la Kusisimua: Mwanamke Msagaji Ameniambuk Free Tumblr Online Counter.

Theme Support.Nilimaliza kwa wote nao walitawanyika makwao na kubaki nikiwa mwenyewe kwani yalikuwa majira ya jioni ambayo ndio mida ya kufunga ofisi basi nikikaaa chini na. Nikiwaza hayo ndani ya dakika kazaaa na kuyachukulia poa tu! Mpaka nilipofunga na kuondoka maeneo hayo ya saloon. Nilifika nyumbani na sikumkuta dada amina nae niliyemkuta ni shem Erinest akiwa sebureni nami nilimsalimu na kupitiliza moja kwa moja mpaka chumbani mwangu kubadilisha mavazi ili niingie jikoni kutaharisha chakula basi nilifanya hivyo na niliingia jikoni kupika chakula cha jioni lakini wakati nikiendelea na zoezi la kupika jikoni mara mlango ulisikika ukigongwaaa na kukumbuka ya kuwa mlango nikikuwa nimeukaza na komeo basi nilitoka harakaharaka jikoni na kwenda kufungua mlango basi kumbe hakuwa mtu mwingine nae alikuwa ni dada amina nae aliingia ndani huku akionekana kuchoka mnooo.

Na ndipo alipo niomba nimuwekeee maji ili apate kutoa uchovu aliokuwa nao basi nae aliingia chumbani mwake na kutoka huku akiwa amefunga kanga na kupitia maji kwenda kuoga. Na alioomaliza alitoka. Na kukuta chakula nikiwa nisha kiivisha na kuweka mezani basi tulikula pamoja na tulipo maliza kila mmoja alielekea anako lala. Nikiingia chumbani mwangu na kuhakikisha milango yote inayo zunguka nyumba huku ikifungwaaa na kuzima taa na kulala nakumbuka siku hiyo majira ya saa tisa usiku shem Erinest alimtoloka mkewe na kuja kugonga mlango.

Shem alivyoniona nikiwa hoi sijielewiiii huku akiamini maneno yake yalikuwa sumu kwangu basi alianzaaa kuupapasaa mwili wangu huku nikiwa nasisimuka kwa wingi wa nyegee nilizokuwa nazooo kwa kipindi chote nilicho kaaaa tangu alipozitoa chache tu. Alizidi kuamsha mashetani yangu ya nyege kwenye mwili wangu na kusahau ya kuwa Dada Amina mda wowote anaweza kuamka na kumuhitaji mumeweee basi ilibidi niwe mpole aliposhika nyonga yangu na kunivuta kifuhani mwake ama kweliii shem Erinest yuuuh!!!

"Video za xxxx za kibongo tanzania"

Kwani nilikuwa ndani ya kanga mokoooooo yaani 1 na haikuwa ngumu kwa shem Erinest kunivua nguo hizo. Alifanikiwa kunivua nguo hizo na kuhakikisha kanitengeneza mkao wa kula tunda langu basi nyege ndipo ziliposhika kasi yake na huku akinifanya niwe zezetaaa wakati huo na ndipo alipoanza kunichezeshea kichapo hatari na ulikuwa ni mwendo mdogo mdogo lakini alionesha ufundi wa hali ya juuu kwa wakati huo huku nami utamu nikiusikia ulivyokuwa ukipita mwenye mstari wake mnyoofu!!!

Ndipo alipoanza kushika kasi nami nilimuomba kupunguza speed hiyooo. Shem isabela kidogo tu mbona wala hata sipeleki kwa speed usemayoooo! Mungu nilimshukuru japo na chepuka kwa kufanya bila kukamatwaaa kwani shem Erinest alipomaliza tu matazamio yake ni kwa dada amina na ndipo alipo vaa nguo zake na kwenda bafuni mda huo kuoga kutoa ile harufu aliyokuwa katoka nayo kwangu kwani alinukia marashi yanguna ndipo kimshauri afanye haraka nae alifanya hivyooo.

Alioga na kurudi chumbani mwake alipomuacha mkewe na kumkuta akiwa ndio anaamka kwenda kumtafuta na kuweka uongo mwingi shem Erinest mpaka dada amina alimuelewa kwani alichokuwa akisema shem Erinest alikuwa akimfata alikuwa akimpenda mno na alifanya kipindi chote alichokuwa akitaka.

Nilibaki nikiwa sijiamini usiku mzima kwa kile kitendo alichofanya shem Erinest na kukiita cha kishujaaa mno kwani si vyepesi kufanya mchezo ndani ya nyumba moja tena. Your email address will not be published. Songa Nayo Hapa…. Na alioomaliza alitoka Na kukuta chakula nikiwa nisha kiivisha na kuweka mezani basi tulikula pamoja na tulipo maliza kila mmoja alielekea anako lala.

Simulizi : Shemeji Ingiza Pole Pole sehemu ya 13

Leave a Comment Cancel reply Your email address will not be published.Napenda mikundu mikubwa. Nani humu ndani ana mkundu mkubwa unaotoa puru?

Napenda MaPuru.

utamu wa shemeji xxx

Kama unapenda kutiwa mikono mkunduni au vidole, au sextoys, dildo, chupa au matunda nicheki. Napanuwa mikundu dodoma. Nafira wanawake na majimama dodoma. Napenda mapuru. Kama una mkundu unaotoka nje nitafute Kama unapenda kutiwa mikono, vidole, chupa, sextoys, dildo au matunda mkunduni nicheki.

Nipo dodoma napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki Jamani boyz aliyeko Dar, aliye na mkundu mtamu msafi na mwenye mvuto kimuonekano, asiwe mnene asiwe, asiwe mkubwa kuzidi miaka 22, asiye na shida ndogo ndogo, anaye jitambua, anaye jikubali, chek me in Natafuta Mwanamke anayependa kufirwa Mkundu.

Awe na Sura Na Mwonekano Mzuri. Nina Mboo Kubwa Na Ndefu. Nina Uwezo Wa Kufira Mkundu zaidi ya masaa 4 bila mboo kulala au kukojoa. Niandikie Email kupitia mfiraji gmail. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole,sextoys, dildo, chupa au matunda mkunduni nicheki. Napanuwa na kufira mikundu dar es salaam. Nafira wanawake na majimama dar es salaam. Napanuwa mikundu dar. Nipo dar es salaam napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki napatikana whatsapp tu. Au instagram kwa jina - Mkundufucker au snapchat kwa jina - mkundufucker au email boywakuma gmail.

Blog Mpya!! Mie bottom gay najiheshimu smartnna 22 yrs nipo dar nataka basha anayejielewa namba zangu ni Nazibuwa na kupanuwa mikundu. Napenda mikundu mikubwa inayotoka nje ikifirwa na kupanuliwa kwa muda mrefu. Email : nakulamikundu gmail. Nyie kufilana raha sana hasa mpatane mlio ridhiana.

utamu wa shemeji xxx

Full kuzibuana mikundu dah!! Dah sio poa wala cjapenda huwez kumfanyia mzazi wako laana iyo kama ni stori mzee umebugi. Niko mwanza natafuta bottom mwenye awe mwanza msafi msiri mwenye kujielewa wasumbufu sitaki uwe mwanza na geto uwe nalo Naitwa neema niko dar natoa mkundu bei maelewano unafira bila usumbufu piga namba au tuma sms ukiravyote pia natoa.Utamu wa Humu. Msanii kutoka Tanzania House of Talent Msami Giovanni ambaye kwa wakati huuana hit na ngoma yake ya Sound Track kwa wakati huu inasemekana eti yuko katika dimbwi zito la mahaba na muigizaji maarufu wa Bongo Movie Irene Uwoya Baada ya kuulizwa Msami mwenyewe, alikataa kujihusisha kimapenzi na Uwaoya lakini girlfriend wake ambae wamegombana kwa sasa juu ya swalahilo, amefunguka yote.

Rehema ambaye pia ni Dancer mkali sana maarufu akatiririka kuwa ni kweli taarifa hizo anazo ila ana uhakika Msami atarudi kwake wala hana Wivu na Uwoya na anachofahamu Irene Uwoya alimlaghai Msami kwa kumwambia anataka kuwa meneja wake kwa kuusimamia muziki wa Msami, sasa tangia hapo wawili hao wakazama kwenye Dimbwi zito la mahaba.

Popular Tags Blog Archives.

What do you think about this

Picha za msichana zavuja mtandaoni kisa ni tabia yake ya kubadilisha wamaume kama nguo, ndipo jamaa akaamua kumpiga picha na Kuna maneno mengi sana yanazungumzwa kila kukicha kuh Imezuka tabia ya wanaume wengi kupenda sana wanawake wenye Kutokana na Uchunguzi uliofanywana mtandao mmoja huko Kenya, umeeleza kuwa Kenya ni moja ya nchi yenye wanawake wazuri sana Leaked picture of Jessica a well known business lady aged She lives in in one of the highly guarded uptown Posh Estate.

Jinsi Ya Kujipanga Mwanamke alale kitandani uso ukiangalia chini makalio yaangalie j Fundi simu azua balaa baada ya kusambaza picha hizi maana hii sasa imekuwa official kwamba wasichana wengi sasa wa generation hii wa Pombe yamponza Isabela Mpanda Avua nguo hadha Kijana aliyenunua makahaba wawili na kujifungia na Girlfriend wa Cristiano Ronaldo ashambuliwa kwa ku Batuli afunguka Aua shemeji yake kwa kumkata Mapanga huko Tarime Abiria wa Bodaboda wageuziwa Kibao Abiria Ukik Penny afunguka: Sitaki kusikia habari za Diamond Wema awagombanisha Diamond na Prezzo Prezzo aj Taarifa ya Wizara ya Afya kuhusu ugonjwa wa homa yUtamu mtupu Video ya Kibongo 3.

Mtoto akiliwa na baba yake utamu. The way she rubbing that pussy. Dick riding for papi. Mkundu ndembe ndembe. Wauza mkundu na malaya wazuri. Tanzania Mkundu Mix 2. Video ya Ngono Ya Tanzania Karibuni mautamu kama yote unaangalia sampo.

Zuu utamu akinipa blowjob ya hela yote. Utamu wa kunyonywa mboo. Vitu adimu mautamu utamu. Toto Gladnes mautundu kama yote. Remove ads Ads by TrafficFactory. Utamu mtupu Video ya Kibongo 3 76 sec Ndagamwaipopo - 1. Mtoto akiliwa na baba yake utamu 5 min Halatuboy - Mkundu wa moto 62 sec Gracemtamu - k Views.

Utamu upo huku 30 sec Mausweet - The way she rubbing that pussy 45 sec Billnenga - Kufira utamu 9 sec Official Shy Utamu - Dick riding for papi 46 sec Romantic Eddie - Mkundu ndembe ndembe 2 min Gracemtamu - Wauza mkundu na malaya wazuri 36 sec Gracemtamu - Kila siku hatukosi watu katika blog yetu. Tunawapenda sana. Tulipata mushkeli mzito wa kupoteza Mawasiliano na aliehusika kubadili nenosiri kwa muda huo. Mtusamehe sana. Sasa bas.

Tutatumia mwezi huu kuendelea kupokea simulizi zenu kwa njia za siku zote, ikiwemo: mattjaredamon gmail. Mambo yote ni siriiii na faragha kabisa, msiogope. Ila tunaomba simulizi za wadada wetu, sio za wakaka tupu. TungependaTutoe mwanga kwa magonjwa ya zinaa ili mcheze salama huko Tz jameni. So this was my typical Friyay, I come off work at about 8pm. Get home at around 9 and I get a typical call from my alcoholic friends to make plans for the night. We plan to meet in exactly 2 hours with our other cousins, I like to make precise plans cause I hate being 1st one there and having to wait for these uncultured beasts.

This makes me sad a bit so I decide to pull out, this bastard will have to catch an Uber or something. Just as I leave he shows up. Not my ideal night. Thrilled that I was going to a more trendy place with possibly hotter guys. I told Mkavu, but he was so wasted trying to pic up random Chicks that were actually were hoes, I decided it was time we decided to leave. The Drive home was sloooooow.

I was kinda horny, playing loud music. And frankly enjoying this driving home moment with a guy.

utamu wa shemeji xxx

Even though Mkavu was knocked out in the seat almost snoring. Looking kinda sexy in his light skin, shirt buttoned down a bit. He stops me once.


thoughts on “Utamu wa shemeji xxx”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *